Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

[Thảo luận] Xế của các bạn trong club!

Go down 
Tác giảThông điệp
Khách vi
Khách viếng thăm

[Thảo luận] Xế của các bạn trong club! Empty
Bài gửiTiêu đề: [Thảo luận] Xế của các bạn trong club!   [Thảo luận] Xế của các bạn trong club! Icon_minitime18th September 2010, 11:00 pm

:D Mình hiện tại mới gia nhập nhóm nhưng cũng có ít ý kiến đóng góp cho nhóm. Nhóm mình xây dựng 1 nhóm vững mạnh và thường xuyên đi off với nhau. Vậy xế chính là người bạn cần thiết của mỗi bạn.

Hiện tại trong box này mình mới thấy có mỗi xe của anh Garu post lên à! Mấy bạn trong Club hãy hưởng ứng theo Garu post hình xế của mình lên cho mọi người chiêm ngưỡng đi (Không quan trọng xấu, đẹp, độ, zin, hay là cổ điển.v..v.....). Có lẽ theo mình nghĩ ko chỉ riêng mình mà cũng có nhiều bạn muốn biết đc xế yêu của mọi người trong ra sa
o đó ^^!

À mà mình có đọc nội qui với anh Rain và anh Khôi nói, chắc chủ yếu mọi người chơi xe zin hok à! Nhưng mà zin thì zin vẫn làm kiểng và trang trí được chứ bộ :D. Mình cũng có 1 chiếc nhưng hiện tại máy ảnh đang sửa chữa cái màn hình nên chưa chụp đc! Các bạn hưởng ứng post hình xe nhiều nhiều lên cho bạn bè trong club giao lưu với nhau đi :) "1 phần vì mình thấy box này buồn wá nên góp ý mà, hi hi...! "
Khôi_ViTaMin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thảo luận] Xế của các bạn trong club!   [Thảo luận] Xế của các bạn trong club! Icon_minitime18th September 2010, 11:19 pm

Oke !!! Tại mọi người có thể là xe dzin nên ngại post lên đó thôi !!!
Từ từ topic xe funny sẽ đắt khách mà :D hihi !!!
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thảo luận] Xế của các bạn trong club!   [Thảo luận] Xế của các bạn trong club! Icon_minitime18th September 2010, 11:27 pm

Có ai mở hàng em mới dám liều =]]
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thảo luận] Xế của các bạn trong club!   [Thảo luận] Xế của các bạn trong club! Icon_minitime19th September 2010, 8:36 am

:D chup hinh roi ai up len gium cai . kaka de toi di tien phong cho
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thảo luận] Xế của các bạn trong club!   [Thảo luận] Xế của các bạn trong club! Icon_minitime19th September 2010, 10:50 am

đc òi mai em đi ra bãi giư xe kiếm xe nào xin xin đẹp đẹp chụp lên nói xe cũa em chó nó sock kakakaka
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thảo luận] Xế của các bạn trong club!   [Thảo luận] Xế của các bạn trong club! Icon_minitime19th September 2010, 5:19 pm

Xe bua moi bi tai nan giao thong xe no be dan` mu~ het tron haha!!!
Dinh vai` thang' nua mua chiec xe Zin roi` up len cho club chiem nguong~ haha!!!
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thảo luận] Xế của các bạn trong club!   [Thảo luận] Xế của các bạn trong club! Icon_minitime19th September 2010, 11:17 pm

Hok sao mà! ^^ Xe bị bể chụp nó mới phong cách chứ :D Xe zin mà khác khác nó mới ấn tượng mạnh
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: [Thảo luận] Xế của các bạn trong club!   [Thảo luận] Xế của các bạn trong club! Icon_minitime

[Thảo luận] Xế của các bạn trong club!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Nói về girl đây......(=.=)!( các bạn trong club đừng hỉu lầm )
» Ngẫu Hứng Thảo Cầm Viên !!!!!!!!!!!!
» Bài Học Trong Cuộc Sống !!!
» Lời tâm sự của Anna trong ít phút
» Trong Cuộc Sống !!!!!!!!!