Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

NHO'! noi nho va nuoc mat

Go down 
Tác giảThông điệp
Khách vi
Khách viếng thăm

NHO'! noi nho va nuoc mat Empty
Bài gửiTiêu đề: NHO'! noi nho va nuoc mat   NHO'! noi nho va nuoc mat Icon_minitime25th September 2010, 2:28 pm

:oops: Nho' em! do la cam giac cua anh bay h va anh biet chac rang mai mai sau nay cam giac do' se van con theo anh mai mai. yeu em chua bao gio a ko nho ve em. ke ca khi da xa em roi nhung long anh van luon nho ve em. xa em anh biet a can co em hon bao gio het. xa em anh biet duoc rang khong ai co the thay the vi tri cua em trong anh. xa em anh biet chac chan 1 dieu rang hinh bogn cua em trong anh da qua' lon'.nhugn em co hieu cho long anh khong em khi ma hang ngay hang gio va hang giay anh van luon doi theo hinh bogn cua em va nho ve em rat nhieu. anh nho' em nhugn anh khong biet anh phai lam the nao de anh do~ va voi di noi~ nho' ve em. ngay ca khi di ngu anh van luon thuong nho' ve em.phai chang anhd a qua yeu em roi nhung anh da danh mat' tat ca nhung gi ma anh da tung co' phai ko em.do cung la cai gia ma anh phai tra . cai gia phai tra da qua' lon' phai ko em?.gio day em dang lam gi. em da an uong hay co met lam khong. hang ngan cau hoi quen thuoc cu lap di lap lai trong cuoc song cua anh moi ngay. khong o ben em nua nhung trai tim va tam hon cua anh van de~ o~ noi em.dau biet chac' rang se khong co ngay ta quay tro lai. nhung anh van luon doi theo hinh bong cua em va luon nho ve em, nguoi con gai ma anh da va rat tung yeu. MY LOVE
GIA NHU EM DUNG XUAT HIEN TRONG CS CUA ANH
GIA' NHU EM DUNG GO CUA TRAI TIM CUA ANH
GIA' NHU EM DUNG DANH THUC TRAI TIM CUA ANH
GIA' NHU EM DUNG NOI YEU ANH
GIA' NHU EM DUNG YEU ANH
GIA' NHU MINH DUNG THUOC VE NHAU
THI GIO DAY CO LE MINH SE KHONG THE NAY
HAN DOI 2 CHU~ BAC TINH
NGHEO CUNG LA 1 CAI' TOI SAO?
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: NHO'! noi nho va nuoc mat   NHO'! noi nho va nuoc mat Icon_minitime25th September 2010, 2:31 pm

hay do...co gang phat huy
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: NHO'! noi nho va nuoc mat   NHO'! noi nho va nuoc mat Icon_minitime26th September 2010, 3:02 pm

nghèo ko fai là cái tội mà tội là tội cho thằng nghèo..hihi..yêu ai dữ vậy ta...xúc động đậy wa đi..hichic
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: NHO'! noi nho va nuoc mat   NHO'! noi nho va nuoc mat Icon_minitime27th September 2010, 9:13 am

up choa topic hay nè
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: NHO'! noi nho va nuoc mat   NHO'! noi nho va nuoc mat Icon_minitime27th September 2010, 10:16 pm

đa tình tự tử trên sân thượng, a oi sao a đa tình wa mà thấy a cặp kè với mấy cỏn nhỏ nào vậy.... :?: :?: :?: :?:
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: NHO'! noi nho va nuoc mat   NHO'! noi nho va nuoc mat Icon_minitime29th September 2010, 3:02 am

up date cho bai hay ne mong sao nguoi o noi xa ay nghe dc bai viet cua chi nguyen va come back to him du sao cung chia bun voi chi nguyen 🐰
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: NHO'! noi nho va nuoc mat   NHO'! noi nho va nuoc mat Icon_minitime7th October 2010, 3:43 pm

🎅 🎅 🎅
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: NHO'! noi nho va nuoc mat   NHO'! noi nho va nuoc mat Icon_minitime8th October 2010, 9:54 am

BAC SI MA KO TU CHUA DC CHO MINH SAO?!!! BUON THE!
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: love funny   NHO'! noi nho va nuoc mat Icon_minitime8th October 2010, 11:14 am

HAY
uo uo uo uo uo up up up up up up up up up
:D :D :D :D :D :D :D :D :D :D :D
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: NHO'! noi nho va nuoc mat   NHO'! noi nho va nuoc mat Icon_minitime8th October 2010, 11:48 am

Cuoc doi ko ai biet dc chu~ Ngo` fai ko ban hien ! up cho ban nek !
Khong co' em Thi` sao anh van~ phai song' ! song' that tot vi em, vi ba me cua anh ! ⭐
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: NHO'! noi nho va nuoc mat   NHO'! noi nho va nuoc mat Icon_minitime8th October 2010, 4:47 pm

hay wa up luon :lol!:
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: NHO'! noi nho va nuoc mat   NHO'! noi nho va nuoc mat Icon_minitime22nd October 2010, 6:05 pm

aaa aaa aaa aaa aaa aaa hay cuoi len de ma song U ! doi thi ko ai noi truoc duoc ,giay dep con co so huong chi con nguoi <ko ai ngheo hoai ma cung chang ai giau hoai> aaaa aaaa aaaa aaaa aaaa aaaa aaaa
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: NHO'! noi nho va nuoc mat   NHO'! noi nho va nuoc mat Icon_minitime

NHO'! noi nho va nuoc mat
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» nước mắt người đã chết..huhu