Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

1 BUOI SANG DINH MENH DAY DUYEN NO

Go down 
Tác giảThông điệp
Khách vi
Khách viếng thăm

1 BUOI SANG DINH MENH DAY DUYEN NO Empty
Bài gửiTiêu đề: 1 BUOI SANG DINH MENH DAY DUYEN NO   1 BUOI SANG DINH MENH DAY DUYEN NO Icon_minitime11th October 2010, 9:45 am

:?: em! tai sao em biet rang anh khong the quen em di duoc khong. co le boi vi anh da wa iu em hon tat ca nhugn gi ma anh da co.yeu em anh chua he nghi rang se co luc nao do a va e 2 dua 2 phuogn troi xa la.yeu em ngan lan anh muon noi cau do truoc mat em sau bao ngay gap lai. nhung khong anh da khong noi'.em yeu ah gio day co le em da rat hanh phuc voi 1 tinh yeu moi' ma trong do anh khong phai la nguoi ma em dang yeu.yeu em la khoang thoi gian ma anh thay hanh phuc nhat voi cuoc song ma e da mang den hoi tho moi cho anh.CHAP NHAN chia tay em boi vi anh cung qua iu em. tai sao khi em hoi anh khong the de em quen 1 luc 2 nguoi sao.KHONG do la cau tra loi dut khoat cua anh khi em hoi anh lan cuoi. TAI SAO boi vi anh rat iu em , va anh co long tu trong cua anh,BAT NGO gap lai em khi ma anh khong co su sap xep cho 1 cuoc gap day duyen no.da co nhugn giay phut LANG DI khi nghe e noi rang e van song 1 cuoc song ko tinh yeu nhu anh. TAI SAO em tra loi rang em cam thay anh moi la hanh phuc that su cua em. NHUNG em oi moi thu da la di~ vang~ roi. GIAU' anh da dau' long minh rang anh da quen em tu lau roi va anh da khong con yeu em nua.THAT SU trong tim anh em van la nguoi khong the thay the' va em la nguoi khong the thay the trong trai tim anh.EM tai sao anh va em khong the den voi nhau duoc nua. BOI VI sai lam trong qua khu thi hien tai khong the tiep tuc voi anh la nhu the' . em hoi anh con yeu em nhu ngay nao khong. LANH LUNG VA VO CAM anh tra loi rang khong anh da co nguoi yeu moi'. SU THAT la anh chang yeu ai ke tu ngay chia tay em.BOI VI SAO don gian lam vi em van con trong tim anh du em da cat hang ngan vet cat va dam hang ngan mui dao oan nghiet vao sau trong trai tim anh,NHUNG em oi tinh yeu la vay phai co song' gio' phai co nhung khoang~ lang thi minh moi hiewu nhau hon. 1 BUOI SANG CAFE DAY DUYEN NO co le ong troi da co tinh xap xep minh gap nhau.gap lai em cam xuc trong anh van nhu ngay nao anh da gap em . van la cam giac ay van la tung nhip tim dap nhanh va manh me chua tung duoc dap.oi cam giac van nhu ngay nao. em cung vay nhin cach em vui mung khi gap lai anh, nhin cach em liu' lo khi noi chuyen voi anh nhu the~ em chua tung duoc noi' . DIEU DO VA NHIEU DO' thoi du de anh hieu rang em van yeu anh nhu the' nao. da rat rat nhieu lan anh bat gap anh' mat em nhin anh 1 cach day yeu thuong trong buoi sang' ay'.NHUNG LAI 1 LAN NUA ANH KHIEN E PHAI BUON VI ANH VAN RAT LANH LUNG VA VO CAM~.em hoi sao anh lai lanh lung den vay . anh da tra loi rang don gian vi anh khong yeu em nua. DO' LA 1 SU DOI' LONG anh da doi long minh de thot ra nhung cau nhu vay nhung loi noi khien' em hut hang~.EM YEU AH tu ngay xa em anh da rat buon va dau kho~, anh tu hoi rang anh doi' voi' em co tot khong, co' lam gi khien em phat long ko. co lam gi co loi voi em khong. nhung em deu noi rang khong co'. the' thi TAI SAO em lai bat ca 2 tay. em noi rang boi vi anh danh thoi gian cho em wa' it'. 1 cau noi ma den gio anh van nho nhu in khi em da noi ra.CHAM' HET' do la cau noi cua anh khi em noi xong.SUP DO~ anh da tuogn nhu suy sup hoan toan khi anh da dat niem tin noi em wa' lon'.tam biet tinh yeu cua anh du rang gio day e van co don trong vo vong e van doi cho anh noi rang anh se quay ve voi em de minh van nhu ngay nao. Nhung em oi da wa' muon de co 1 su tro ve, anh da tu hua voi long minh rang anh se khong quaynlai voi em nua va anh da lam duoc dieu do' it' nhat la den bay gio. Va anh se lam duoc dieu do cho den khi nao ma anh con song' mac du anh rat yeu em. NGOAI TINH em da noi rang neu anh co nguoi yeu moi em va van anh van ngoai tinh duoc ma. NHUNG KHONG ANH KHONG LAM THE' mac du anh van chua co nguoi yeu. BUN VA LANG DI do la cam giac cua em khi do' anh hieu va anh biet rang em dang cho doi o anh 1 tia hy vong du chi la 1/1000, em cam lay tay anh that chat anh cam nhan duoc hoi am' tu ban tay cua em sau bao ngay khong duoc cam lay' no'. am' ap' va binh yen do la nhugn gi anh cam nhan duoc tu em. doi khi em hay tu hoi rang anh yeu em boi vi cai' gi. em hoi anh em co dep khong em co cao honnhung nguoi con gai khac' khong? em co' lam anh vui khong. Nhung Ngoc ah anh deu tra loi la khong. boi vi sao su that thi em dep lam' nu cuoic ua em anh mat ngay ngo cua em da cuon hut anh ngay tu dau. co nhieu ky' uc' ve 2 dua minh wa' em nhi~.doi dien voi em ngoi doi dien voi em nhung ky uc trong anh bong~ ua ve . anh da co ngan nhung dong cam xuc' do' lai de em ko biet rang anh van yeu em nhu ngay nao.nho nhung ngay xua anh dan em di doi tinh nhan ne. anh dan em di an kem ne . roi anh dan em di cau anh' sao nua. roi anh dan em di so thu' roi di nui' tay ninh nua oi nhieu lam ke ra sao ma het duoc nhi~. nhung lan do nhin 2 dua minh cugn hop doi lam' chu' nhi~. nho ai chup hinh ho cung noi la nhin dep doi wa' the' ma gio day lai the' nay day. CHET' THAT anh da nhan ra rang minh co le khong bao gio den duoc voi nhau lan nua.TU HOI tai sao em dep em cao em xinh em cuoi co duyen voi 2 num dong tien xinh xinh. voi mai toc mau nau vang nhin em that su rat' TAY.ma em lai cho doi anh trong vo vong nhu vay.VA CHINH' VI DIEU AY' MA BAY GIO DAY ANH DA RAT' SO YEU GAI' DEP.em den voi anh vi anh wa' chan thanh va co 1 trai tim nhan hau < do' la nhugn gi e noi >.nhung gi em da gay ra cho anh ty le nghich voi nhugn gi anh da lam cho em.em lay nick yahoo anh em cam anh khogn duoc chat chit voi nhugn dua con gai khac'. em dang ghen ah/ ghen de lam gi the'. boi vi em con yeu anh nhiu ma anh biet dieu do'.NHUNG VO HINH DUNG em lam anh thay bun.em ghen voi nhugn gi ma em biet duoc thong tin rat' mo ho ve anh sau gan 1 nam xa cach'.hang ngan ngoi sao may man e da gasp trong khoang thoi gian xa anh. ma trong nhung ngoi sao do deu co nhung loi nguyen uoc' cua em. anh biet ro dieu do vi a da xem 1 trong nhung ngoi sao do' em viet gi tren manh giay' manh~ mai do', Rang la anh yeu ah! em nho anh nhieu lam. BAT' NGO vi nhung gi e da viet
trong do.va hang ngan ngoi sao kia ma anh chua mo~ ra nua . nhung manh giay dieu uoc' e ghi .em dang lam anh ban' loan tam tri' day' em biet' khong. Nhung anh da tu nhu voi long minh la se~ khong va mai mai khong bao gio anh tro ve ben em nua.anh da noi rat ngan gon ve anh trong khoang thoi gian em ko ben canh anh.em khuyen anh nhugn dieu rat tot' va vo hinh dugn anh nhan ra rang anh dang di lech huong' ma anh da chon. cam on em vi nhugn gi em da khuyen anh. va anh biet rang nhung dieu anh viet len day em se doc duoc no', ma kohng biet rang khi nao e doc duoc no ma thoi. ❤ tam biet em tam biet nhugn ky uc va em trong tam tri' cua anh nguoi ma anh yeu va cung la nguoi tinh cua anh.
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 BUOI SANG DINH MENH DAY DUYEN NO   1 BUOI SANG DINH MENH DAY DUYEN NO Icon_minitime11th October 2010, 9:58 am

Xe' tem :x yeu cau anh lan sau go~ tieng viet co dau ! doc moi~ mat wa :roll:
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: LOVE FUNNY   1 BUOI SANG DINH MENH DAY DUYEN NO Icon_minitime11th October 2010, 2:06 pm

troi oi
cam xuc wa ha
up up up up up up
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 BUOI SANG DINH MENH DAY DUYEN NO   1 BUOI SANG DINH MENH DAY DUYEN NO Icon_minitime11th October 2010, 2:27 pm

up cho then em :arrow:
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 BUOI SANG DINH MENH DAY DUYEN NO   1 BUOI SANG DINH MENH DAY DUYEN NO Icon_minitime11th October 2010, 2:54 pm

sao ko làm lại từ đầu nhỉ?
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 BUOI SANG DINH MENH DAY DUYEN NO   1 BUOI SANG DINH MENH DAY DUYEN NO Icon_minitime11th October 2010, 3:08 pm

not comment ! ============> up
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 BUOI SANG DINH MENH DAY DUYEN NO   1 BUOI SANG DINH MENH DAY DUYEN NO Icon_minitime12th October 2010, 4:46 am

neu thay con yeu nhau thi way ve ben nhau ne.............hay cho minh 1 co hoi va cho tinh yeu cua nguyen va ngoc 1 co hoi ne hyhy
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 BUOI SANG DINH MENH DAY DUYEN NO   1 BUOI SANG DINH MENH DAY DUYEN NO Icon_minitime12th October 2010, 7:30 am

mô phật mô phật nguyên tu mà ai cư ám nguyên hoai dạ ta nói vậy chứ nếu còn yêu thj way lại, tặng pé nguyên bài này nè
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 BUOI SANG DINH MENH DAY DUYEN NO   1 BUOI SANG DINH MENH DAY DUYEN NO Icon_minitime12th October 2010, 9:03 am

:o up up cho toppic cua minh tam su that 100% ko phai bia dat nhe' pa kon co bac'
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 BUOI SANG DINH MENH DAY DUYEN NO   1 BUOI SANG DINH MENH DAY DUYEN NO Icon_minitime12th October 2010, 1:16 pm

hay wa up luỏn :affraid:
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 BUOI SANG DINH MENH DAY DUYEN NO   1 BUOI SANG DINH MENH DAY DUYEN NO Icon_minitime13th October 2010, 7:49 am

phannguyen đã viết:
:o up up cho toppic cua minh tam su that 100% ko phai bia dat nhe' pa kon co bac'
cam động thật tôi nghiệp thật up cai nè
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 BUOI SANG DINH MENH DAY DUYEN NO   1 BUOI SANG DINH MENH DAY DUYEN NO Icon_minitime13th October 2010, 8:02 pm

hay nam' gju~ khj c0n c0' the~ . c0' gang' nju' keo' pik dau dc hanh phuc tram nam ...up nao`
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 BUOI SANG DINH MENH DAY DUYEN NO   1 BUOI SANG DINH MENH DAY DUYEN NO Icon_minitime13th October 2010, 8:08 pm

100%...!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 BUOI SANG DINH MENH DAY DUYEN NO   1 BUOI SANG DINH MENH DAY DUYEN NO Icon_minitime14th October 2010, 7:04 pm

cuoc song la 1 dai thien ha tap hop nhieu ngoi sao. minh se tiep tuc di tim kiem 1 ngoi sao sang nhat' doi voi minh trogn so vo van nhung vi sao tinh tu' khac'.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: 1 BUOI SANG DINH MENH DAY DUYEN NO   1 BUOI SANG DINH MENH DAY DUYEN NO Icon_minitime

1 BUOI SANG DINH MENH DAY DUYEN NO
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» chao buoi sang
» leader giao luu voi mem buoi sang ne