Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

em da~ nghe anh hat' !!!!!!

Go down 
Tác giảThông điệp
Khách vi
Khách viếng thăm

em da~ nghe anh hat' !!!!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: em da~ nghe anh hat' !!!!!!   em da~ nghe anh hat' !!!!!! Icon_minitime14th October 2010, 12:37 am

Bạn thân mến, đã bao giờ khi nghe một bản nhạc nào đó, bạn gặp cảm giác như có ai đó chạm nhẹ vào trái tim mình chưa? Bạn có bao giờ lý giải tại sao không????

Đếm từng ngày, từng giây từng phút anh vẫn đếm từng giờ. Lúc chia ly, em dặn anh đếm những giây phút xa em. Rằng anh phải đếm cho đến một năm, ngày anh dừng đếm em sẽ quay về. Về bên đời anh mãi mãi, em sẽ ở lại bên anh. Tháng ngày trôi, càng xa càng nhớ những tiếng nói của em. Đến hôm nay, khi một năm cũng thấm thoát trôi qua. Mà sao chẳng thấy bóng dáng người yêu, chẳng nghe người nói em đã về đây. Người tình ơi anh xin em, em còn bắt anh phải đếm đến bao giờ. ĐK: Tình anh sẽ đếm sẽ đếm vì người Dù cho có thêm bao nhiêu năm anh vẫn đếm cho em. Chỉ mong em đừng im lặng, cho tình yêu anh phải run sợ Tình anh sẽ đếm sẽ đếm vì người Dù cho có thêm bao nhiêu năm anh vẫn đếm để chờ em. Người yêu ơi vì yêu em, anh nguyện đếm đến trọn đời. * Tình anh sẽ đếm sẽ đếm vì người Dù cho có thêm bao nhiêu năm anh vẫn đếm để chờ em. Người yêu ơi vì yêu em, anh nguyện đếm…đếm suốt cuộc đời…

Đến làm gì để rồi nay em ra đi Đến làm gì để lòng anh phải nhớ mong Vẫn còn đây tiếng nói yêu anh Vẫn còn đây những phút vui buồn Chỉ mỗi riêng em không còn đây Không gian vắng lặng Có bao giờ thật lòng yêu anh không em Cớ sao người vội vàng trao anh tiếng yêu Để lòng anh mang bao niềm đau Mãi trách than mình vì để mất em Nhưng mà vì sao em lại ra đi Cho từng ngày yêu thương bên nhau vụt tan Người hãy nói với anh vì sao thế Nói với anh vì sao Lòng ta yêu nhau mà không thể bên nhau Phải chăng trong trái tim của chính em Không mang theo lời yêu em đã nói với anh Đành lòng cất bước quay mặt đi mãi Cất bước quay mặt không về Không cho anh một câu khi chia lìa Chẳng cho anh biết được một lý do Sao tim anh phải sống trong cô đơn......................

Được sửa bởi bunny_mauhong ngày 14th October 2010, 12:41 am; sửa lần 1.
Khôi_ViTaMin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: em da~ nghe anh hat' !!!!!!   em da~ nghe anh hat' !!!!!! Icon_minitime14th October 2010, 12:38 am

aaa
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: em da~ nghe anh hat' !!!!!!   em da~ nghe anh hat' !!!!!! Icon_minitime14th October 2010, 2:19 am

aa
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: em da~ nghe anh hat' !!!!!!   em da~ nghe anh hat' !!!!!! Icon_minitime

em da~ nghe anh hat' !!!!!!
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» may ban nghe leader noi ne
» Nghe nhạc giải trí nào các pác
» Nghe xong cấm ai bùn nhák
» Các MemBer Boy Đi 1 Mình Thì Vào Đây !!!!! Nghe Phó Phổ Biến !!!!!