Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Xin chào tập thể funny......Mình mới gia nhập........Mong mọi người giúp đỡ...................

Go down 
Tác giảThông điệp
Khách vi
Khách viếng thăm

Xin chào tập thể funny......Mình mới gia nhập........Mong mọi người giúp đỡ................... Empty
Bài gửiTiêu đề: Xin chào tập thể funny......Mình mới gia nhập........Mong mọi người giúp đỡ...................   Xin chào tập thể funny......Mình mới gia nhập........Mong mọi người giúp đỡ................... Icon_minitime14th October 2010, 12:06 pm

Tên : Lương Chí Dũng

Sn : 01 / 10 / 1989

Xe : Nouvo

Địa chỉ : Tân Phú

Yh :boyshockboybocboymocdauamoc1989@yahoo.com

Call : 01286743680

aa aa Mong club càng ngày càng lớn mạnh và luôn vui vẻ giống như cái tên funny club aa aa

Xin chào tập thể funny......Mình mới gia nhập........Mong mọi người giúp đỡ................... DSCN0362
Xin chào tập thể funny......Mình mới gia nhập........Mong mọi người giúp đỡ................... DSCN0357
Xin chào tập thể funny......Mình mới gia nhập........Mong mọi người giúp đỡ................... DSCN0367
Xin chào tập thể funny......Mình mới gia nhập........Mong mọi người giúp đỡ................... DSCN0391
Xin chào tập thể funny......Mình mới gia nhập........Mong mọi người giúp đỡ................... DSCN0386
Xin chào tập thể funny......Mình mới gia nhập........Mong mọi người giúp đỡ................... DSCN0390
Xong rồi đó...........Mong được làm quen với tất cả mọi người
Khách vi
Khách viếng thăm

Xin chào tập thể funny......Mình mới gia nhập........Mong mọi người giúp đỡ................... Empty
Bài gửiTiêu đề: love funny   Xin chào tập thể funny......Mình mới gia nhập........Mong mọi người giúp đỡ................... Icon_minitime14th October 2010, 12:18 pm

welcom to funny
chu nhat nho di off nha ban
aa aa
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin chào tập thể funny......Mình mới gia nhập........Mong mọi người giúp đỡ...................   Xin chào tập thể funny......Mình mới gia nhập........Mong mọi người giúp đỡ................... Icon_minitime14th October 2010, 12:31 pm

Họ lương lun ah aa Up up cho bạn hiền nek !
Nhin giống khánh Phương nhỉ aa
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin chào tập thể funny......Mình mới gia nhập........Mong mọi người giúp đỡ...................   Xin chào tập thể funny......Mình mới gia nhập........Mong mọi người giúp đỡ................... Icon_minitime14th October 2010, 1:31 pm

Àh....ừm !! Zống KPhương lắm a zai ...
ĐK nhá..
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin chào tập thể funny......Mình mới gia nhập........Mong mọi người giúp đỡ...................   Xin chào tập thể funny......Mình mới gia nhập........Mong mọi người giúp đỡ................... Icon_minitime14th October 2010, 8:29 pm

hi....thanks ae nè..........thần tượng Khánh Phương á...........
Ùm sẽ đi off để giao lưu với ae...........
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin chào tập thể funny......Mình mới gia nhập........Mong mọi người giúp đỡ...................   Xin chào tập thể funny......Mình mới gia nhập........Mong mọi người giúp đỡ................... Icon_minitime14th October 2010, 9:08 pm

WELCOME TO FUNNY .........................
Nice to meet you
Thường xuyên đi off nhá
Khôi_ViTaMin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin chào tập thể funny......Mình mới gia nhập........Mong mọi người giúp đỡ...................   Xin chào tập thể funny......Mình mới gia nhập........Mong mọi người giúp đỡ................... Icon_minitime14th October 2010, 9:59 pm

Thấy Bạn Này ĐK Lâu Rùi Mà Chưa Thấy Đi Off Nàk ?????
aa aa aa aa aa aa
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin chào tập thể funny......Mình mới gia nhập........Mong mọi người giúp đỡ...................   Xin chào tập thể funny......Mình mới gia nhập........Mong mọi người giúp đỡ................... Icon_minitime14th October 2010, 11:06 pm

up cho anh ^^
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin chào tập thể funny......Mình mới gia nhập........Mong mọi người giúp đỡ...................   Xin chào tập thể funny......Mình mới gia nhập........Mong mọi người giúp đỡ................... Icon_minitime15th October 2010, 11:05 am

bạn đăng ký lâu rồi mà không thấy đi off nha...tuần này ra mắt mọi người nha bạn...coi nội quy kỹ nha Xin chào tập thể funny......Mình mới gia nhập........Mong mọi người giúp đỡ................... 214896
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin chào tập thể funny......Mình mới gia nhập........Mong mọi người giúp đỡ...................   Xin chào tập thể funny......Mình mới gia nhập........Mong mọi người giúp đỡ................... Icon_minitime15th October 2010, 1:11 pm

up nè
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin chào tập thể funny......Mình mới gia nhập........Mong mọi người giúp đỡ...................   Xin chào tập thể funny......Mình mới gia nhập........Mong mọi người giúp đỡ................... Icon_minitime16th October 2010, 6:30 am

up up up aadf
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin chào tập thể funny......Mình mới gia nhập........Mong mọi người giúp đỡ...................   Xin chào tập thể funny......Mình mới gia nhập........Mong mọi người giúp đỡ................... Icon_minitime19th October 2010, 10:22 pm

up..up..up..đẹp gái lắm nha..
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Xin chào tập thể funny......Mình mới gia nhập........Mong mọi người giúp đỡ...................   Xin chào tập thể funny......Mình mới gia nhập........Mong mọi người giúp đỡ................... Icon_minitime

Xin chào tập thể funny......Mình mới gia nhập........Mong mọi người giúp đỡ...................
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» alo 1,2,3,4,5.....cho làm wen nhá :P ....(Hem bik ji hết mong mọi người chỉ bảo)
» mình đã gay ra lổi lầm thì chẵng bao h có ai tha thứ cho mình
» cho tớ gia nhập với nhar
» Mem mới xin chào cả nhà
» Chào cả nhà funnyclub :D