Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

^^ ham hố .....làm wen nhé mọi người.....cần đc lăng xê nè !!!!

Go down 
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
Khôi_ViTaMin
Admin
Admin

^^ ham hố .....làm wen nhé mọi người.....cần đc lăng xê nè !!!! Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: ^^ ham hố .....làm wen nhé mọi người.....cần đc lăng xê nè !!!!   ^^ ham hố .....làm wen nhé mọi người.....cần đc lăng xê nè !!!! Icon_minitime14th October 2010, 11:46 pm

Teeeeeemmmmmmmmm !!!!!!!!!!!
Đi Off Đều Nghen !!!!!!!!!
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: ^^ ham hố .....làm wen nhé mọi người.....cần đc lăng xê nè !!!!   ^^ ham hố .....làm wen nhé mọi người.....cần đc lăng xê nè !!!! Icon_minitime14th October 2010, 11:46 pm

xe' tem up cho anh.hihi
aa
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: ^^ ham hố .....làm wen nhé mọi người.....cần đc lăng xê nè !!!!   ^^ ham hố .....làm wen nhé mọi người.....cần đc lăng xê nè !!!! Icon_minitime14th October 2010, 11:49 pm

ua em nho' e xe tem trc ma ta.anh khoi anh tay wa hihi
Khôi_ViTaMin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: ^^ ham hố .....làm wen nhé mọi người.....cần đc lăng xê nè !!!!   ^^ ham hố .....làm wen nhé mọi người.....cần đc lăng xê nè !!!! Icon_minitime14th October 2010, 11:54 pm

HAHAHA aa
Cái Web Này Anh Trực 24/24 Mà Em !!!!!!!!! aa
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: ^^ ham hố .....làm wen nhé mọi người.....cần đc lăng xê nè !!!!   ^^ ham hố .....làm wen nhé mọi người.....cần đc lăng xê nè !!!! Icon_minitime15th October 2010, 12:20 am

hihi aaa
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: ^^ ham hố .....làm wen nhé mọi người.....cần đc lăng xê nè !!!!   ^^ ham hố .....làm wen nhé mọi người.....cần đc lăng xê nè !!!! Icon_minitime15th October 2010, 12:59 am

up cho men moi
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: love funny   ^^ ham hố .....làm wen nhé mọi người.....cần đc lăng xê nè !!!! Icon_minitime15th October 2010, 1:20 am

di off deu nha ban
aadf aadf aadf
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: ^^ ham hố .....làm wen nhé mọi người.....cần đc lăng xê nè !!!!   ^^ ham hố .....làm wen nhé mọi người.....cần đc lăng xê nè !!!! Icon_minitime15th October 2010, 11:04 am

leader xé tem cho ban...nhớ đi off đều nha..đọc nội quy kỹ để đi off đều nha bạn...tuần này ra mắt mọi người đi nè
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: ^^ ham hố .....làm wen nhé mọi người.....cần đc lăng xê nè !!!!   ^^ ham hố .....làm wen nhé mọi người.....cần đc lăng xê nè !!!! Icon_minitime15th October 2010, 1:15 pm

xé tem nè
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: ^^ ham hố .....làm wen nhé mọi người.....cần đc lăng xê nè !!!!   ^^ ham hố .....làm wen nhé mọi người.....cần đc lăng xê nè !!!! Icon_minitime15th October 2010, 2:37 pm

Mót đi off cả club đi xe bus đi =]]
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: ^^ ham hố .....làm wen nhé mọi người.....cần đc lăng xê nè !!!!   ^^ ham hố .....làm wen nhé mọi người.....cần đc lăng xê nè !!!! Icon_minitime15th October 2010, 5:50 pm

^^! mai mốt em chở cả CLUB đi chơi bằng BUS nhé ....hahaha
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: ^^ ham hố .....làm wen nhé mọi người.....cần đc lăng xê nè !!!!   ^^ ham hố .....làm wen nhé mọi người.....cần đc lăng xê nè !!!! Icon_minitime15th October 2010, 7:13 pm

ế lừm wen lừm wen nờ .....đt sao gọi hởm đc?
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: ^^ ham hố .....làm wen nhé mọi người.....cần đc lăng xê nè !!!!   ^^ ham hố .....làm wen nhé mọi người.....cần đc lăng xê nè !!!! Icon_minitime15th October 2010, 11:08 pm

>"< em gọi hồi nào mà hok đc ? .........chắc gọi nhằm lúc .....a đg học đó ..........mà gọi a có gì ko ??? đừng nói kêu a lấy xe bus chở e đi học nha
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: ^^ ham hố .....làm wen nhé mọi người.....cần đc lăng xê nè !!!!   ^^ ham hố .....làm wen nhé mọi người.....cần đc lăng xê nè !!!! Icon_minitime16th October 2010, 12:20 am

nguoi_ham_ho đã viết:
>"< em gọi hồi nào mà hok đc ? .........chắc gọi nhằm lúc .....a đg học đó ..........mà gọi a có gì ko ??? đừng nói kêu a lấy xe bus chở e đi học nha
nghe cpn gai goi cho la ham lam' ^^ dung' la` nguoi ham ho^' aaa
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: ^^ ham hố .....làm wen nhé mọi người.....cần đc lăng xê nè !!!!   ^^ ham hố .....làm wen nhé mọi người.....cần đc lăng xê nè !!!! Icon_minitime16th October 2010, 6:21 am

aa them thanh` vien moi funny cang` vung~ manh. ne` aa
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: ^^ ham hố .....làm wen nhé mọi người.....cần đc lăng xê nè !!!!   ^^ ham hố .....làm wen nhé mọi người.....cần đc lăng xê nè !!!! Icon_minitime16th October 2010, 10:14 am

Chủ nhật này off nha bạn hiền aadf
Khôi_ViTaMin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: ^^ ham hố .....làm wen nhé mọi người.....cần đc lăng xê nè !!!!   ^^ ham hố .....làm wen nhé mọi người.....cần đc lăng xê nè !!!! Icon_minitime16th October 2010, 10:25 am

Chưa Gặp Sao Biết Nó Hiền Hã Bản KAKAKA !!!! ( Nói Chơi Ák )

aa aa
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: ^^ ham hố .....làm wen nhé mọi người.....cần đc lăng xê nè !!!!   ^^ ham hố .....làm wen nhé mọi người.....cần đc lăng xê nè !!!! Icon_minitime16th October 2010, 4:20 pm

^^ ok ok ok ...có gì em sẽ ra mắt máy đại ka .....em ham hố lắm .....vui là có em àh ..........^^ mấy a nhớ sằp xếp mấy bạn nữ ......đón tiếp e nha hahahha ( e đùa đó ....có càng tốt )....mà cho em hỏi ....khi nào off dạ ??? tại em là sinh viên vừa làm vừa học .....nên e sợ giờ off chùng với .....giò em học or làm .....có gì mấy a thông cãm cho sinh viên nghèo ham chơi như e nha ....thanks
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: ^^ ham hố .....làm wen nhé mọi người.....cần đc lăng xê nè !!!!   ^^ ham hố .....làm wen nhé mọi người.....cần đc lăng xê nè !!!! Icon_minitime16th October 2010, 6:46 pm

nhìn fan giới thiệu là thấy ham hố rùi...cần bạn nữ tình nguyện chở mới đau chứ...bik tận dụng thời cơ wa hen..ham hố đúng là ham hố..
up up làm wen nek`
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: ^^ ham hố .....làm wen nhé mọi người.....cần đc lăng xê nè !!!!   ^^ ham hố .....làm wen nhé mọi người.....cần đc lăng xê nè !!!! Icon_minitime16th October 2010, 10:42 pm

nguoi_ham_ho đã viết:
^^ ok ok ok ...có gì em sẽ ra mắt máy đại ka .....em ham hố lắm .....vui là có em àh ..........^^ mấy a nhớ sằp xếp mấy bạn nữ ......đón tiếp e nha hahahha ( e đùa đó ....có càng tốt )....mà cho em hỏi ....khi nào off dạ ??? tại em là sinh viên vừa làm vừa học .....nên e sợ giờ off chùng với .....giò em học or làm .....có gì mấy a thông cãm cho sinh viên nghèo ham chơi như e nha ....thanks
hom wa ong rain noi' em 9h ma gio ong^~ doi^~ lai rui 2h tap trung anh di duoc do' di nghen aaa ^^
Khôi_ViTaMin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: ^^ ham hố .....làm wen nhé mọi người.....cần đc lăng xê nè !!!!   ^^ ham hố .....làm wen nhé mọi người.....cần đc lăng xê nè !!!! Icon_minitime16th October 2010, 10:46 pm

Tina Nói Anh Đi Đc Đó Đi Nghen ....... Nghĩa Là Time Of Ham Hố Tina Nắm Rõ aa
Mai Vắng Thì Biết Tay kaka !!!!!!!!!!!!!!
UP UP UP UP >>>>>>>>>>>> ge
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: ^^ ham hố .....làm wen nhé mọi người.....cần đc lăng xê nè !!!!   ^^ ham hố .....làm wen nhé mọi người.....cần đc lăng xê nè !!!! Icon_minitime17th October 2010, 12:35 am

Khôi_ViTaMin đã viết:
Tina Nói Anh Đi Đc Đó Đi Nghen ....... Nghĩa Là Time Of Ham Hố Tina Nắm Rõ aa
Mai Vắng Thì Biết Tay kaka !!!!!!!!!!!!!!
UP UP UP UP >>>>>>>>>>>> ge
troi``` em hong~ biet ah nghen tai anh noi anh di lam` bui snag' thi off chiu em bit anh ranh ma bit anh co di dc ko ^^
anh khoi giau tri' suy luan nghen ^^
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: ^^ ham hố .....làm wen nhé mọi người.....cần đc lăng xê nè !!!!   ^^ ham hố .....làm wen nhé mọi người.....cần đc lăng xê nè !!!! Icon_minitime17th October 2010, 11:07 pm

up up up up up .........buồn + đau + thất vọng .....
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: ^^ ham hố .....làm wen nhé mọi người.....cần đc lăng xê nè !!!!   ^^ ham hố .....làm wen nhé mọi người.....cần đc lăng xê nè !!!! Icon_minitime18th October 2010, 12:48 am

nguoi_ham_ho đã viết:
up up up up up .........buồn + đau + thất vọng .....
hixxxx???sao buon ???sao dau ????sao that vong?????
tu minh` nghi vay thoi tu minh suy dien moi chuyen thoi
Khôi_ViTaMin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: ^^ ham hố .....làm wen nhé mọi người.....cần đc lăng xê nè !!!!   ^^ ham hố .....làm wen nhé mọi người.....cần đc lăng xê nè !!!! Icon_minitime18th October 2010, 12:54 am

aa aa aa aa aa aa aa
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: ^^ ham hố .....làm wen nhé mọi người.....cần đc lăng xê nè !!!!   ^^ ham hố .....làm wen nhé mọi người.....cần đc lăng xê nè !!!! Icon_minitime

^^ ham hố .....làm wen nhé mọi người.....cần đc lăng xê nè !!!!
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» lang!!!!!!!!!!
» xa tresss di ca lang
» alo 1,2,3,4,5.....cho làm wen nhá :P ....(Hem bik ji hết mong mọi người chỉ bảo)
» mần wen nha mọi người
» pix moi lam wen nha moi nguoi