Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

mem new mem new

Go down 
Tác giảThông điệp
Khách vi
Khách viếng thăm

mem new mem new Empty
Bài gửiTiêu đề: mem new mem new   mem new mem new Icon_minitime22nd October 2010, 1:40 pm

hii em ở dưới quê mới lên đây tính đi lụm ve chai or bán vé số nhưng tiện đi ngang CV 23/9 thấy mấy anh off vui vẻ wá boy girl đầy đủ nên em mún tham gia club để mổi lần off bán vé số cho lẹ hehe mong mấy anh chị ủng hộ dùm thằng em ở dưới quê mới lên nha... bây h tới phần tiểu sử aaa
em tên Hán họ Bành cộng lại là : Bành Văn Hán híhí aaa
chết cha tuổi em ba mẹ ko làm CMND nên ko bik thôi để khi nào e về wê rùi hỏi ba mẹ em hén aaa
em đi chiếc XL-400 trong club này hok ai có chiếc đó đâu kaka aaaa
nik yhú e nàk legend.vippro hehe add đi thằng chủ nik hơi bị khìn mong các anh chị thông cảm nha... thôi tạm thời tới đây là hết đi có j CN off rùi nhảm típ kaka :d
anh vitamin w a leader xì tin cho em vài ngày để vui nha ge
Khách vi
Khách viếng thăm

mem new mem new Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: mem new mem new   mem new mem new Icon_minitime22nd October 2010, 1:42 pm

úp cho thằng khùng nhứt club aaa
Khách vi
Khách viếng thăm

mem new mem new Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: mem new mem new   mem new mem new Icon_minitime22nd October 2010, 1:48 pm

trời ........cho bóp cái coi =)) aa aa aa aa aa aa aa aa aa aa aa aa aa aa aa aa aa aa aa aa aa aa aa aa aa aa aa aa aa aa aa
Khách vi
Khách viếng thăm

mem new mem new Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: mem new mem new   mem new mem new Icon_minitime22nd October 2010, 2:17 pm

aa xe tem cho ban ne aa aa aa
Khách vi
Khách viếng thăm

mem new mem new Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: mem new mem new   mem new mem new Icon_minitime23rd October 2010, 12:28 pm

tr0j` 0j bua. wa' aaa aaa aaa aaa aaa aaa aaa up aa aa aa
Khách vi
Khách viếng thăm

mem new mem new Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: mem new mem new   mem new mem new Icon_minitime23rd October 2010, 6:16 pm

up..up..up..khùng thiệt mem new mem new 770500 mem new mem new 770500 mem new mem new 770500
Sponsored content

mem new mem new Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: mem new mem new   mem new mem new Icon_minitime

mem new mem new
Trang 1 trong tổng số 1 trang