Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

MemBer FunnyClub Vào Xem Nha !!!!!!!!

Go down 
Chuyển đến trang : 1, 2  Next
Tác giảThông điệp
Khôi_ViTaMin
Admin
Admin

MemBer FunnyClub Vào Xem Nha !!!!!!!!  Empty
Bài gửiTiêu đề: MemBer FunnyClub Vào Xem Nha !!!!!!!!    MemBer FunnyClub Vào Xem Nha !!!!!!!!  Icon_minitime27th October 2010, 2:31 pm

Đêm Qua , Leader FunnyClub Có 1 Câu Nói Khiến MemBer Rất Bức Xúc .
Đúng Là " Làm Mà Không Chiệu Nhận " Nói Xong Leader Xóa Bài Viết Ngay , Phi Tang Chứng Cứ Ngay , Nhưng Không Được , Không Lẹ = Thằng Phó Này Nhá ...!

MemBer FunnyClub Vào Xem Nha !!!!!!!!  Untitled1

MemBer FunnyClub Vào Xem Nha !!!!!!!!  Untitled

MemBer FunnyClub Vào Xem Nha !!!!!!!!  123bmp

Còn Khôi Thì Club Sẽ Không Rã Đâu ... Mong Mọi Người Ủng Hộ Hết Mình Cho Khôi Nhá ...!

Sẽ Tạo Lại Trang Web Khác ... Và Tên Club Sẽ Đổi Mới ...!!!!!

Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: MemBer FunnyClub Vào Xem Nha !!!!!!!!    MemBer FunnyClub Vào Xem Nha !!!!!!!!  Icon_minitime27th October 2010, 2:48 pm

aa aa trùi ui seo kì zậy ko theêể tin dđuưoơợc laà a rain có thể noi ra được nhữg câu đó aaaa aa
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: MemBer FunnyClub Vào Xem Nha !!!!!!!!    MemBer FunnyClub Vào Xem Nha !!!!!!!!  Icon_minitime27th October 2010, 4:05 pm

thang rain cho mat day thiek,tuj ma gap thang do chac tuj duc vao mat no. aa aa aa
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: MemBer FunnyClub Vào Xem Nha !!!!!!!!    MemBer FunnyClub Vào Xem Nha !!!!!!!!  Icon_minitime27th October 2010, 6:03 pm

sao moi ng nong tinh the. dang nao cung la anh em trong club. e nghi moi ng nen ngoi lai nc de hieu nhau hon. chac cung co gi do hieu nham thoi. ko nen mat doan ket!!!!!!!!!!!!
khach
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: MemBer FunnyClub Vào Xem Nha !!!!!!!!    MemBer FunnyClub Vào Xem Nha !!!!!!!!  Icon_minitime27th October 2010, 7:30 pm

mấy con chó này chỉ biết hùa theo con chó đầu đàn sao tụi mày không nghỉ ai tạo dựng ra... bây giờ lại đi ăn cứt đá bô vậy hả tao thấy bất bình tao nói vậy đó thằng khôi xóa cái coment này thì mày nhục đéo chịu được
tụi mày sống tốt quá mà trước mặt anh anh em em sau lưng là chó này chó nọ nhìn lại tụi mày đi rồi nói chuyện chứ đừng hùa theo con chó đầu đàn nhak..........
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: MemBer FunnyClub Vào Xem Nha !!!!!!!!    MemBer FunnyClub Vào Xem Nha !!!!!!!!  Icon_minitime27th October 2010, 7:49 pm

bua h vao clup cha dong gop y kien j ca? hum nay doc cai nay xong thay thang ngu nao`bun` cuoi` wa' viet vai chu~ choi . cai nay` nhin` so wa cung bit la tro` mat day cua? may thang vo van hoa' . thix pha hoai( va dac biet la ngu) aaa . lam` j co thang nao` dien den muc ma dang nong chui~ the` ma phai? mat cong ghi ro~ rang dau' den nhu vay. rain thi cong nhan no thuoc dang kho' tinh that aa . nhung ma can mem hay nhin`va so sanh nhung~ cai cm cu? hay nhung bai` cua? no hoan` toan` ko co dau' con lan` nay` cai cm dc ghi dau' rat can than. mong cac mem chu' y' de? tranh tinh trang hiu~ lam` va mat doan ket noi bo. ok baby aa
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: MemBer FunnyClub Vào Xem Nha !!!!!!!!    MemBer FunnyClub Vào Xem Nha !!!!!!!!  Icon_minitime27th October 2010, 9:58 pm

Vịt con cũg nghĩ rằg a rain hok phải là người như zạ đâu,... Lúc đầu Vịt con thếy zạ Vịt con cũg bưx xúx lém áh khi koi kỹ lại và suy nghĩ lại thì có gì dó bất thườg trog đó,.. Seo Phó leader lại hok nghĩ tới chiện đó muh suy nghĩ lại xem, seo chưa chi đã đòi lập web mới,club mới òy aa aa
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: MemBer FunnyClub Vào Xem Nha !!!!!!!!    MemBer FunnyClub Vào Xem Nha !!!!!!!!  Icon_minitime27th October 2010, 10:05 pm

từ từ nào các mem.....nóng thía....
.......mí bài 0f ông rain đâu có đánh dấu.....sao mí cái cm nì đánh dấu wa' trời thía.... ...có nhìu bài thông báo mình đọc mún lòi mắt mà chẳng hỉu vì chẳng có dấu tí nào..
... còn cái cm nì ...............suy nghj laj wa'...
....( cái nì chỉ là nhận xét of mem thoai dzói lại nhox thấy thì nói dzị .....đừng chặt chém nhox nhá aaaa aaaa )
khác
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: MemBer FunnyClub Vào Xem Nha !!!!!!!!    MemBer FunnyClub Vào Xem Nha !!!!!!!!  Icon_minitime27th October 2010, 11:00 pm

xưa giờ rain chưa bao giờ viết dấu cả nhé cái comment viết dấu cẩn thận hãy xem xét và khi nóng lên cũng không ai rãnh đi viết dấu đâu có tôi rãnh mới viết dấu đấy hãy đễ ý đi ở đây có sự mâu thuẩn và đã tính trước và tên truy cập của rain thì đâu phải có mình rain biết và có người biết và muốn phá hoại sự cố gắng đó của rain....
các mem hãy suy nghỉ kỹ hành động của phó leader bộp chộp quá coi chừng giấu đầu hở đuôi nhé
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: MemBer FunnyClub Vào Xem Nha !!!!!!!!    MemBer FunnyClub Vào Xem Nha !!!!!!!!  Icon_minitime27th October 2010, 11:11 pm

nói chung việc này đâu fai thằng nào ở hok hại mài đâu rain , đâu fai cái chuyện gì mài cũng đúng đâu , anh khôi làm gì là có lý của ãnh , dù sau ãnh cũng hết lòng với club chuyện đó mọi người ai cũng thấy khõi fai bàn cải , đó gọi là CHUẨN HOK CẦN CHỈNH, còn về cái việc rõ ràng mài xóa cái topic ở đầu mọi người ai cũng thấy , còn lên chửi thề nữa , thằng nào đặt ra câu chơi ở club hok chửi thề hok nói tục...... thiệt là vãi
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: MemBer FunnyClub Vào Xem Nha !!!!!!!!    MemBer FunnyClub Vào Xem Nha !!!!!!!!  Icon_minitime27th October 2010, 11:25 pm

aa chuyen chau nga~ ngu~ anh em cu binh tinh. cau chuyen nay phuc tap roi day nhe'
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: MemBer FunnyClub Vào Xem Nha !!!!!!!!    MemBer FunnyClub Vào Xem Nha !!!!!!!!  Icon_minitime27th October 2010, 11:29 pm

bình tĩnh bình tĩnh ....để mai tính .. aaa aaa
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: hãy bình tĩnh nhìn nhận từng vấn đề nào!!!   MemBer FunnyClub Vào Xem Nha !!!!!!!!  Icon_minitime27th October 2010, 11:52 pm

đây là ý kiến riêng của mình ko bênh và cũng ko nói xấu gì ai hết. các bạn thử nghĩ xem sao ha
- thứ 1 ngày đầu tiên vào club mình đã nghe nói rain là leader => quản lý club / khôi là phó leader => quản lý web. từ đó có thể nói quyền admin trên web của khôi là cao nhất => có thế làm bất kỳ chuyện gì trên web.
- thứ 2 công nhận rain khá khó chịu và nóng tính nhưng với 1 người đã nghĩ ra được lập club việc chính là quyên góp quỹ từ thiện cho trẻ mồ côi thì có ngu dại gì mà chửi bậy ngây trên web của mình ko??? đơn giản hơn có ai đi quyên góp từ thiện mà chửi vào mặt những người cho quà mình ko. làm vậy khác nào tự hạ thấp mình.
- thứ 3 từ hôm thứ 7 mình đã thấy câu status của khôi có ý chửi phong long 1 người nào đó mà hình như là bạn khá thân => có lẽ khôi và rain đang có hiểu lầm gì chăng??? (đây là nhận xét của cá nhân mình thôi ko nói xấu hay bênh ai hết).
=> nếu là rain chửi bậy thật thì không còn gì để nói, nếu ko phải thì sao???
đó là những suy nghĩ riêng của mình vì mới vào club nên cũng chưa thân với ai hết, thấy các bạn chơi cũng vui nay gặp việc phiền toái này nên mình cũng muốn đóng góp 1 số ý kiến mong cho club phát triển chứ ko đấu đá nhau như bây giờ.

TOGETHER WE WILL WIN.......hãy cùng nhau giải quyết sự việc một cách êm ái nhất có thể các bạn nhé!!!
aaa aaa aaa
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: MemBer FunnyClub Vào Xem Nha !!!!!!!!    MemBer FunnyClub Vào Xem Nha !!!!!!!!  Icon_minitime28th October 2010, 12:40 am

khác đã viết:
xưa giờ rain chưa bao giờ viết dấu cả nhé cái comment viết dấu cẩn thận hãy xem xét và khi nóng lên cũng không ai rãnh đi viết dấu đâu có tôi rãnh mới viết dấu đấy hãy đễ ý đi ở đây có sự mâu thuẩn và đã tính trước và tên truy cập của rain thì đâu phải có mình rain biết và có người biết và muốn phá hoại sự cố gắng đó của rain....
các mem hãy suy nghỉ kỹ hành động của phó leader bộp chộp quá coi chừng giấu đầu hở đuôi nhé
ua~ ban la` aj mak` noj zay . "suy nghỉ kỹ hành động của phó leader bộp chộp quá coi chừng giấu đầu hở đuôi nhé" ua~ noj cau nay y' muon am' chj~ pho leader ha? xjn loj nha co bang chung ko . thay thj noj ko thay thj` thoj nha . an co the an bay. dc nhung noj thj ko the~ noj bay. duoc nha . aa aa aa aa
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: MemBer FunnyClub Vào Xem Nha !!!!!!!!    MemBer FunnyClub Vào Xem Nha !!!!!!!!  Icon_minitime28th October 2010, 12:52 am

Nhok_Love đã viết:
nói chung việc này đâu fai thằng nào ở hok hại mài đâu rain , đâu fai cái chuyện gì mài cũng đúng đâu , anh khôi làm gì là có lý của ãnh , dù sau ãnh cũng hết lòng với club chuyện đó mọi người ai cũng thấy khõi fai bàn cải , đó gọi là CHUẨN HOK CẦN CHỈNH, còn về cái việc rõ ràng mài xóa cái topic ở đầu mọi người ai cũng thấy , còn lên chửi thề nữa , thằng nào đặt ra câu chơi ở club hok chửi thề hok nói tục...... thiệt là vãi
dung' x0a topic aj cung va cung chung kjen'
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: MemBer FunnyClub Vào Xem Nha !!!!!!!!    MemBer FunnyClub Vào Xem Nha !!!!!!!!  Icon_minitime28th October 2010, 12:58 am

khach đã viết:
mấy con chó này chỉ biết hùa theo con chó đầu đàn sao tụi mày không nghỉ ai tạo dựng ra... bây giờ lại đi ăn cứt đá bô vậy hả tao thấy bất bình tao nói vậy đó thằng khôi xóa cái coment này thì mày nhục đéo chịu được
tụi mày sống tốt quá mà trước mặt anh anh em em sau lưng là chó này chó nọ nhìn lại tụi mày đi rồi nói chuyện chứ đừng hùa theo con chó đầu đàn nhak..........
ua~ ban aj mjnh ko pjet va cung ko kan bjet . nhung mak` loj` comment cua pan hoj bj khjem' nha~ do' nha . ban la ng trong club thj` lam on xung ten de pjk mak ca club kon ban luan . neu pan ko la mem thj` chuyen cua club de club gjaj quyet' . ch0' nay` ch0' n0. kh0' nghe lam' nha . aaa aaa aaa aaa aaa
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: MemBer FunnyClub Vào Xem Nha !!!!!!!!    MemBer FunnyClub Vào Xem Nha !!!!!!!!  Icon_minitime28th October 2010, 12:59 am

khác đã viết:
Thang nao vay thang nao ma noi sao giong thang rain noi wa vay.co dau nha. la 1 bai tai sao lai la khach vien tham vay, nghi van thu 1 (((((( truoc h chua bao h viet co dau bay h lai co ne ))))))
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: MemBer FunnyClub Vào Xem Nha !!!!!!!!    MemBer FunnyClub Vào Xem Nha !!!!!!!!  Icon_minitime28th October 2010, 2:01 am

Thuộc mảng IT của D nên D biết! Anh Khôi có thể check IP của TK đã đăng nhập vào ngày và giờ như trên! Nó có thể thay đổi 3 số IP cuối nhưng ko thể nào thay đổi nhưng con IP đầu trong 1 ngày dù reset cục modem (Ví dụ: 203.162.9.xxx <~~~). Sẽ tìm ra đc ai là người đã vào diễn đàn bằng con số đó. Dù chung 1 nơi (nhà, tiệm net....)

Bữa rài học thi nên ko tham gia nhiều nhưng hi vọng giúp đc gì đó cho Club nhằm thóat khỏi sự tranh cãi này! Thân..
Khôi_ViTaMin
Admin
Admin

Bài gửiTiêu đề: Re: MemBer FunnyClub Vào Xem Nha !!!!!!!!    MemBer FunnyClub Vào Xem Nha !!!!!!!!  Icon_minitime28th October 2010, 6:16 am

Mr.SW đã viết:
Thuộc mảng IT của D nên D biết! Anh Khôi có thể check IP của TK đã đăng nhập vào ngày và giờ như trên! Nó có thể thay đổi 3 số IP cuối nhưng ko thể nào thay đổi nhưng con IP đầu trong 1 ngày dù reset cục modem (Ví dụ: 203.162.9.xxx <~~~). Sẽ tìm ra đc ai là người đã vào diễn đàn bằng con số đó. Dù chung 1 nơi (nhà, tiệm net....)

Bữa rài học thi nên ko tham gia nhiều nhưng hi vọng giúp đc gì đó cho Club nhằm thóat khỏi sự tranh cãi này! Thân..
Nói Rõ Rõ Giùm Đi Danh !!!
Vo Danh
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: MemBer FunnyClub Vào Xem Nha !!!!!!!!    MemBer FunnyClub Vào Xem Nha !!!!!!!!  Icon_minitime28th October 2010, 3:55 pm

Mình thấy chưa chắc là Rain đã làm,vì các bạn thử nghỉ coi 1 người bỏ biết bao nhiêu công sức lập 1 cái clup,mà lại đi chửi thề như vậy thì có quá đáng không? Thứ 2 là:Nếu như có ai đó muốn hảm hại Rain thì sao,với lại nếu như là mình thì dù mình có bực tức đến không thể chịu đựng được đi nữa thì cũng không ai rãnh mà ngồi viết những dấu rõ ràng như vậy. Có thể Rain là người rất khó tính đi nữa cũng không thể nào mà nói chuyện như vậy được,các bạn thử đứng về lập trường nào đó của Rain và suy nghĩ xem sao? Mình được 1 người bạn kể về chuyện này,nên mình chĩ vào đây giúp và khuyên các bạn suy nghĩ thật kỹ những hành động đó xem.Bạn mình nói Rain chưa bao giờ viết dấu cho những topic,thì bạn nghỉ xem nếu 1 người đang rất tức giận thì hơi đâu mà lại ngồi viết có dấu nè,mình chỉ mong giúp cho clup này vẩn mạnh lên thôi,mình cũng muốn tham gia clup này lắm nhưng không may clup (Độc Thân) mình đang tham gia có nội quy rằng không được phép tham gia clup khác mình mong bạn suy nghỉ rõ những vấn đề này nhé...............mình cũng đã lớn tuổi rồi nên cũng biết suy nghỉ rõ thế nào có gì các bạn trong clup bỏ qua cho mình nhá
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: MemBer FunnyClub Vào Xem Nha !!!!!!!!    MemBer FunnyClub Vào Xem Nha !!!!!!!!  Icon_minitime28th October 2010, 4:15 pm

aaa aaa aaa aaa cai gi cung co cach giai wuyet cua no wan trong cach nao la hay nhat thoi aaa aaa aaa
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: MemBer FunnyClub Vào Xem Nha !!!!!!!!    MemBer FunnyClub Vào Xem Nha !!!!!!!!  Icon_minitime28th October 2010, 6:02 pm

Mình mún nói 1 điều này ! Khi chưa biết chắc chắn được là ai Thì không nên nói " sàm "
aaa
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: MemBer FunnyClub Vào Xem Nha !!!!!!!!    MemBer FunnyClub Vào Xem Nha !!!!!!!!  Icon_minitime28th October 2010, 6:50 pm

lập ra club là để mọi người có sân chơi zz~ để mem đóng góp ý kiến . e nghĩ cho dù có ức chế ch gì đy chăng nữa là 1 người đứng đầu a rain cũng k nên tỏ thái độ như bữa off cn vừa r` :)đã là người đứng đầu thỳ phải để các mem nễ chứ aa aa aa aa e xin hết aaaa
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: MemBer FunnyClub Vào Xem Nha !!!!!!!!    MemBer FunnyClub Vào Xem Nha !!!!!!!!  Icon_minitime29th October 2010, 1:27 pm

kem.xiteen đã viết:
lập ra club là để mọi người có sân chơi zz~ để mem đóng góp ý kiến . e nghĩ cho dù có ức chế ch gì đy chăng nữa là 1 người đứng đầu a rain cũng k nên tỏ thái độ như bữa off cn vừa r` :)đã là người đứng đầu thỳ phải để các mem nễ chứ aa aa aa aa e xin hết aaaa

chưa bik ai làm..đừng nói như thế....... aa aa
Khách vi
Khách viếng thăm

Bài gửiTiêu đề: Re: MemBer FunnyClub Vào Xem Nha !!!!!!!!    MemBer FunnyClub Vào Xem Nha !!!!!!!!  Icon_minitime29th October 2010, 9:20 pm

thì pé kém nó đâu có nói rain làm nhưng ý pé đó nói là cái cách nói chuyện đó , em ý nói đúng chứ có sai gì đâu , anh ủng hộ pé :)
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: MemBer FunnyClub Vào Xem Nha !!!!!!!!    MemBer FunnyClub Vào Xem Nha !!!!!!!!  Icon_minitime

MemBer FunnyClub Vào Xem Nha !!!!!!!!
Trang 1 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : 1, 2  Next
 Similar topics
-
» hello funnyclub
» Chào cả nhà funnyclub :D
» Nhok mem mới chào ae funnyclub nhé ^^!
» rat vui vi duoc tham gia funnyclub!
» Thông Báo Bữa Off 3/10/2k10 Là Ngày Đầy Tháng Của FunnyClub !!!