Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

MemBer FunnyClub Vào Xem Nha !!!!!!!!

Go down 
Chuyển đến trang : Previous  1, 2
Tác giảThông điệp
Khách vi
Khách viếng thăm

MemBer FunnyClub Vào Xem Nha !!!!!!!!  - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: MemBer FunnyClub Vào Xem Nha !!!!!!!!    MemBer FunnyClub Vào Xem Nha !!!!!!!!  - Page 2 Icon_minitime30th October 2010, 12:22 am

Trời ơi dạo này bận quá ko lên thăm club được, sao thấy xảy ra nhiều chiện dzữ vậy nè. Jo mình không rõ ngọn nguồn ji hết, các bạn cũng đừng nên trách cu rain khi chưa bit rõ nguyên nhân của sự việc, gây tan rã club. Hy vọng club sẽ sớm trở lại bình thường, mọi người dzui dze.^.^.
Khách vi
Khách viếng thăm

MemBer FunnyClub Vào Xem Nha !!!!!!!!  - Page 2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: MemBer FunnyClub Vào Xem Nha !!!!!!!!    MemBer FunnyClub Vào Xem Nha !!!!!!!!  - Page 2 Icon_minitime30th October 2010, 12:35 am

khach đã viết:
mấy con chó này chỉ biết hùa theo con chó đầu đàn sao tụi mày không nghỉ ai tạo dựng ra... bây giờ lại đi ăn cứt đá bô vậy hả tao thấy bất bình tao nói vậy đó thằng khôi xóa cái coment này thì mày nhục đéo chịu được
tụi mày sống tốt quá mà trước mặt anh anh em em sau lưng là chó này chó nọ nhìn lại tụi mày đi rồi nói chuyện chứ đừng hùa theo con chó đầu đàn nhak..........

Không biết cu Rain quê quán ở đâu, chứ kiểu chửi này là của dân bắc kì, nè, có thể là dân Hà Nội...mình chỉ nghĩ vậy thui chứ biết ji về vụ này đâu.^.^.

MemBer FunnyClub Vào Xem Nha !!!!!!!!
Trang 2 trong tổng số 2 trangChuyển đến trang : Previous  1, 2
 Similar topics
-
» hello funnyclub
» Chào cả nhà funnyclub :D
» Nhok mem mới chào ae funnyclub nhé ^^!
» rat vui vi duoc tham gia funnyclub!
» Thông Báo Bữa Off 3/10/2k10 Là Ngày Đầy Tháng Của FunnyClub !!!